◎ samfurin node
◎ Tsarin gine-gine
Tsabtace ƙasa → taron gwaji → ciminti slurry bonding Layer → paving dutse → kiyayewa → crystal surface jiyya
◎ Manyan abubuwa
1) Dole ne a duba girman shafin kafin a zurfafa shirin shimfidar dutse. Mai ƙira da sashen aikin tare sun kammala zurfafa zanen. Bayan sashen aikin ya bincika kuma ya tabbatar da cewa daidai ne, ana ba da oda don samarwa.
2) Mai sana'anta ya kamata ya zaɓi launi, rubutu, da dai sauransu na dutsen dutse mai tsayi a gaba, aiwatar da shi bisa ga tsari da girman tsarin shimfidawa, da gwadawa, daidaitawa da ƙididdige dutse bisa ga ka'idar daidaitaccen launi kuma rubutu (lambar ya yi daidai da tsarin shimfidawa). ).
3) Dole ne a kiyaye dutsen ta bangarori shida. Dole ne a kiyaye bangarori shida na dutsen a tsaye da a kwance. Bayan kariyar farko ta bushe, ana amfani da kariya ta biyu, kuma ana aiwatar da tsari na gaba bayan bushewa.
4) A gwada dutsen kafin a yi shimfida. Idan launi ko rubutu ya lalace, ya kamata a zaba. Idan ya cancanta, yakamata a buƙaci masana'anta su maye gurbinsa.
5) Dutsen duhu an yi shi da siminti na 32.5MPa na yau da kullun na Portland gauraye da yashi matsakaici ko yashi mara nauyi (lakacin abun ciki bai wuce 3%) a cikin wani rabo na 1: 3; dutse mai launin haske an yi shi da 32.5MPa farin turmi siminti gauraye da farin dutse guntu 1: 3 rabo.
6) Kafin a yi shimfidar marmara, sai a cire rigar ragar ta baya, sannan a goge abin da ke kare dutsen. Bayan bushewa, ya kamata a aiwatar da shimfidar shimfidar wuri; idan rubutun yana da ɗan raguwa, dole ne a cire bayan dutse daga raga a cikin masana'anta. Maganin yashi na baya, kai tsaye pad bayan isowa.
7) Lalacewar saman: 1mm; kabu lebur: 1mm; tsayin kabu: 0.5mm; skirting line bakin madaidaiciya: 1mm; fadin farantin karfe: 1mm.
Bathroom bene dutse gini fasahar
◎ samfurin node
◎ Tsarin gine-gine
Tsabtace ƙasa → ciminti slurry bonding Layer → paving dutse → kula → crystal surface jiyya
◎ Manyan abubuwa
1) Kafin yin shimfidar dutse a kan bene na ɗakin shawa, dole ne a yi siliki mai riƙe da ruwa. Tsayin da aka gama na sill ɗin da ke riƙe da ruwa yana da 30mm ƙasa da ƙasan dutse.
2) Don aikin hana ruwa, ya kamata a yi gyare-gyaren ruwa mai sassauƙa a kusurwar ciki na sill ɗin da ke riƙe da ruwa, sa'an nan kuma ya kamata a aiwatar da babban kariya na ruwa bayan kusurwar ciki na sill ɗin ruwa gaba ɗaya.
3) Dutsen da ke bakin kofa na dakin wanka dole ne a shimfida shi tare da tsarin shimfidawa don hana ruwan shawa daga shiga waje bayan saukarwa.
Kitchen da gidan wanka ƙofa dutse shigarwa tsari
◎ samfurin node
◎ Tsarin gine-gine
Tsabtace ƙasa → ciminti rigar slurry bonding Layer → paving sill stone → kiyayewa → crystal surface jiyya
◎ Manyan abubuwa
1) Kafin a shimfiɗa dutsen sill, dole ne a yi sil ɗin riƙe ruwa. Tsawon saman da aka kammala na sill ɗin riƙon ruwa yana da 30mm ƙasa da ƙasan dutse. Ana zuba sil ɗin riƙon ruwa da turmi mai kyau na dutse.
2) A cikin gine-gine mai hana ruwa, za a yi gyaran gyaran ruwa mai sassauƙa a kusurwar ciki na sill mai riƙe da ruwa da kuma saman sill mai riƙe ruwa.
3) Dole ne a shimfida dutsen bakin kofa ta hanyar shimfidar rigar don hana ruwan shawa shiga waje bayan saukarwa.
4) Don hana murfin ƙofar daga zama damp da m, an shigar da murfin kofa da layin murfin ƙofar a kan dutsen bakin kofa, kuma an rufe 2 ~ 3mm a tushen murfin ƙofar tare da manne mai jure yanayi. (launi ɗaya kamar layin murfin ƙofar ko kuma bisa ga buƙatun ƙira).
5) Tsawon dutsen bakin kofa ya kamata ya zama mafi girma fiye da nisa na gidan ƙofar da 50mm, kuma ya kamata a shimfiɗa shi a tsakiya. Yankunan da ke bangarorin biyu na ƙofar da ba a rufe da dutse ba ya kamata a daidaita su tare da rigar slurry (ya kamata a kammala ginin a lokaci guda tare da dutsen bakin kofa); (kamar nau'in soket) layin murfin ƙofar yana daidaitawa tare da gefen ciki, kuma bakin lebur (kamar yanki ɗaya tare da murfin ƙofar) layin murfin ƙofar yana daidaitawa tare da gefen waje.
Lokacin aikawa: Mayu-10-2022